Cách làm búp bê = Cứt(làm bằng đýt)

louis_vuitton 23:50 10/01/2011
Like chủ đề này
Xem : 4167 - Trả lời : 52
Mình xin giới thiệu thú chơi của giới trẻ hiện nay với các bạn.Đó là thú chơi Cứt adore.gif
Đang rất đc thịnh hành ở Hà thành và Sài Thành,Về cơ bản,thú chơi này bắt nguồn từ các nhà quý tộc và thương lưu đầu những năm 80 của thế kỷ 18,khi cơm áo no đủ con người bắt đầu thừa....cứt big_love.gifmà ko biết làm gì crisp.gif.Thú chơi này thể hiện khả năng sáng tạo và trí tư duy cực logic kết hợp với sự khéo léo của hậu môn blur.gif
Ví dụ : Nặn hình búp bê
Dặn đc 1/3 cục cứt rồi thì ta thực hiện chuỗi thao tác như sau:
_Thót đýt lại sao cho hậu môn dồn ép cứt vào 1 độ sâu nhất định mà ko đứt(1 số người đã làm quá đà và hòng cứt,làm đứt đầu búp bê)
_Từ từ nới lỏng hậu môn và nhà cứt ra khỏi Đýt và nhẹ nhàng tiếp mặt nước sao cho nghe tiếng '' tủm '' là oki rồi
_Nếu muốn thêm mắt mũi cho búp bê thì thò tay xuống móc lên dùng móng tay chọc cũng đc
_Đem cứt nhúng qua nước ấm 2 phút và cho vào ngăn đá bảo quản,khi nào muốn chơi lại lấy ra ôm ấp,vuốt ve và có thể làm bùa hộ mệnh nữa
Vậy là ta đã có sản phẩm búp bê cứt hoàn thiện,đây là 1 trong những sản phẩm của thú chơi cứt thời bấy giờ,nhưng bằng sự sáng tạo của mỗi người,chúng ta có thể hoàn thiện nhiều cục cứt đẹp mắt hơn và thể hiện cái tôi của cá nhân mình adore.gif.Các bạn có thể đem làm quà cho người thân và những dịp sinh nhật.Đây là món quà độc và thể hiện sự chăm chút của món quà mà người tặng đã dứt ruột dặn đau ra nó mà fai ko adore.gif

Chúc các bạn có những cục cứt như ý ! bye.gif
Nguồn: http://vietyo.com/forum/cach-lam-bup-be-cut-lam-bang-dyt/t98200/

ShinKen 23:56 10/01/2011
0
gúm blur.gif blur.gif blur.gif blur.gif blur.gif
Huy_Rip 00:05 11/01/2011
0
thằng wỷ crisp.gif crisp.gif crisp.gif
anhphe_dd 00:12 11/01/2011
0
blur.gif....ko biết thằng nào ngồi rảnh viết ra bài nỲ...ĐỪNG NÓI LÀ CHỦ THỚT VIẾT NHA crisp.gif crisp.gif
Fenix 00:12 11/01/2011
0
IIEEMM lạy bác !!!
congratz.gif congratz.gif congratz.gif
Duc196 00:18 11/01/2011
0
đố bác nào làm dc 1 con crisp.gif crisp.gif crisp.gif crisp.gif crisp.gif
abeo 00:28 11/01/2011
0
có phải ăn nhìu rau cho dễ tạo hình không bác chủ thớt aha.gif. với lại em thấy bác chủ thớt không có hình minh hoạ là không ổn congratz.gif
CubbieChym 02:12 11/01/2011
0
đọc cái này xong vãi cả cứt ra quần luôn crisp.gif crisp.gif crisp.gif
cayxacu 02:26 11/01/2011
0
mẹ kiếp ông đang ăn mỳ
trumsogai 02:36 11/01/2011
0
thằng chủ thớt tối nào cũng ôm mấy con búp bê này ngủ crisp.gif crisp.gif crisp.gif
Midoru 03:03 11/01/2011
0
bác phải thực hanh rồi chụp ảnh hoặc ghi hình lên làm mấu chứ crisp.gif crisp.gif crisp.gif
Gửi trả lời dành cho thành viên
Từ khoá:
ng mo , chơi na , sa ng , bă ng , nhu ng qua nươ , cu ng đc , chơi la , ra ôm â , ngăn đa , lên du ng mo ,