Cheat Bất tử và nhìu thứ khác GTA Vice City !!

Eviller.Iris 19:41 26/06/2011
Like chủ đề này
Xem : 77796 - Trả lời : 5
Mình ko lừa mấy bạn đâu ! mình nghe nói có mã bất tử mà có người chỉnh ko đc có người chỉnh đc ! nên bây giờ mình tìm ra phần mềm chơi hack bất tử GTA : VICE CITY Luồn rồi !!hehe.gifhehe.gif
Bước 1 : Vào link http://www.mediafire.com/?9k1owow4uss để download chương trình hack !
Và giao diện

Bước 2 : Bật hack lên và bất vào nút Info để mở hack lần nữa , rồi để đó !!
Bước 3:vào game chơi ! Và nhấn các số sau !!
1 - đầy và bất tử máu
2 - đầy và bất tử áo giáp
3 - đầy và bất tử đạn
4 - ko có sao nào ( mất sao)
5 - Có 6 sao dù ở đâu
6 - Có 99999999$ ha ha hehe.gifhehe.gif
các số còn lại mjnh` ko biết !! tự tìm hiểu nha
P/S : có 1 số máy phát hiện Virus nhưng máy em ko có !! ai chơi đc thì chơi ko đc thì đừng có chữi nha !! ai biết góp ý , ko biết thì làm đi và nhớ thanks em nha !!

Nguồn: http://vietyo.com/forum/cheat-bat-tu-va-nhiu-thu-khac-gta-vice-city/t148751/

(Quảng cáo) VÀO 138.COM NGAY
capenter 20:21 26/06/2011
0
Chơi game mà cứ tìm cheat với hack thì còn gì là thú vị nữa. Đúng là dân Việt Nam có khác bathing.gif bathing.gif bathing.gif
nevermore5011 20:24 26/06/2011
0
@capenter: bác nói thế là có ý j, ý bác là dân VN ai cũng thích hack vs cheat ak bored.gif
nhoc200 20:25 26/06/2011
0
ờ mà chủ thớt có cheat của Gta IV ko , co em cái congratz.gif congratz.gif congratz.gif
Legend 20:51 26/06/2011
0
chơi game mà toàn có tư tưởng hack, cheat thì đé@ bao h tiến bộ lên đc
Eviller.Iris 18:13 27/06/2011
0
Cheat chỉ để vui tí sau khi làm hết nhiệm vụ thui mà mấy bác đừng hiểu lầm ý tui nha congratz.gif
@nhoc200
http://www.mediafire.com/?clxnmygxcm1
Hướng dẫn sử dụng : cái này cực kỳ dễ sử dụng, các bạn download về, giải nén, sau khi giải nén, các bạn copy các file sau vào CHỖ BẠN CÀI GTA IV :
- file Trainer.asi
- file Trainer.ini
- file dsound.dll (nằm trong folder ASI Loader - và cái file này CHÍNH LÀ ASI LOADER)
Xong rồi, bây giờ các bạn bật game lên thưởng thức thôi, quá dễ đúng ko, do mới bỏ thêm mấy cái này vào nên có thể lần đầu tiên game sẽ load hơi chậm hơn mọi khi, về sau load xong rồi thì lại bình thường thôi.
Muốn biết trainer đã hoạt động hay chưa, khi vào game, cách đơn giản nhất là ấn F5, nếu bạn được cộng thêm 100.000$ vào tài khoản thì tức là trainer đã hoạt động rồi. Từ đó về sau, khi muốn cheat, bạn chỉ cần dùng mấy cái tổ hợp phím mà trong file Readme có đầy đủ hết đấy
Ví dụ 1 số nè :
F5 : thêm 100.000 tiền
Right Alt + F6 : chạy ko bao giờ mệt
Nút [ : Never Wanted (ko bao giờ bị dính sao)
Nút = : luôn luôn bất tử
Left Alt + C : xe Infernus (hàng khủng đây rồi )
Tab : save game bất cứ lúc nào
Right Ctrl + F7 (hoặc F8) : đổi hình Niko thành các nhân vật trong GTA IV (Roman, Brucie, Dimitri, Playboy X ..v..v...), ấn nhiều lần để chọn nhân vật mình thích (dùng cái này sẽ mất hết súng)
Right Ctrl + F9 : đổi lại thành Niko, ấn nhiều lần để chọn model quần áo cho Niko (cái này có thêm găng tay và Balo, túi xách đeo sau lưng cho Niko, dùng cái này cũng mất hết súng)
CHÚ Ý THỨ 3 : CÁC BẠN NHỚ LÀ KHI ĐÃ DÙNG CÁI VỤ ĐỔI HÌNH NHÂN VẬT (RIGHT CTRL + F7 HOẶC + F8 HOẶC + F9) THÌ CÁC BẠN KO ĐƯỢC DÙNG CÁC BIỆN PHÁP THAY ĐỔI QUẦN ÁO TRONG GAME NHƯ THAY QUẦN ÁO TẠI NHÀ HOẶC ĐI MUA QUẦN ÁO, NẾU KO SẼ BỊ CRASH, VĂNG RA KHỎI GAME.
Còn nhiều lắm nữa cơ, các bạn xem thêm file Readme.doc để biết thêm các tổ hợp phím và tác dụng của nó nhé.
HAVE FUN. congratz.gif
Gửi trả lời
Từ khoá:
ko đc , ko biết , số máy phát hiện , mất sao , số còn lại mjnh , tự tìm hiểu nha , ha ha , game chơi , mở hack lần nữa , bất tử áo giáp ,