Share tip bóng đá nước ngoài FREE, chắc thắng 89%

GỬI BQT VIETYO !

Fan_Chelsea 18:37 28/05/2013
Tham gia club ca cuoc bong da hợp pháp kiếm trung bình mỗi ngày 300k
Soi Kèo Bóng Đá, tỷ lệ thắng kèo 111%
Mình làm topic này để nói về việc lên VY bằng dt, BQT xem xét giùm:
_1 Trong việc tạo chủ đề mới, việc post ảnh có trong dt hơi khó vì phải copy 1 lần sao ko làm thêm chức năng chia sẽ hình ảnh để _post như Face, làm như thế có thể làm topic mọi lúc mọi nơi
2 Ko hiện lên mục keng và người đang online, lúc muốn xem bạn mình có online ko là phải chỉnh sang chế độ máy tính rồi mới chỉnh ngược lại chế độ mobile
_3 Có người nhắn tin vào hommy là ko xem đc chỉ chỉnh sang chế độ máy tính mới xem đc
_4 Lúc cm ko có những biểu tượng trạng thái như  cũng như chữ in đậm, nghiêng màu,..

p/s: Mình góp ý để vy phát triển thôi nha đứng ném đá mình tội nghiệp

KienCon 19:02 28/05/2013
Trên điện thoại ko có nút về đầu trang, kéo lên mỏi cả tay. Với lại ko rõ tại sao mà nhấn back thì nó cũng ko về trang trc mà cứ refresh trang hiện tại.
Blackbinladen 23:12 28/05/2013
Trên dt ko coá nút like
mrkhoa217 19:25 28/05/2013
Các bạn đang dùng đt gì. Mình dùng Android , mấy cái cmt, in đậm, in nghiêng, icon, đều được. Thậm chí xóa bài hay Move bài vẫn không vấn đề gì cả. Các bạn chỉnh sang chế độ Desktop là được. vẫn có nút về đầu trang.
Còn Post bài bằng đt có lẽ các bạn không nên . Vì làm như vậy sẽ rất lâu ,  thao tác khó, rồi lại dẫn link vào diễn đàn k chừng. Khi đó lại mất keng oan nữa. Nếu post bằng Máy Tính bảng thì được
Fan_Chelsea 19:38 28/05/2013
Ko có nếu dùng dt mà lên phiên bản máy tính thì y như máy tính nhưng khó sử dụng hơn phiên bản mobile.Ý e làm topic này là mong bqt cải thiện cho tốt hơn thôi, còn nếu nói như a thì e cần gì phải nói. tại thời gian online bằng dt muốn đăng bài chia sẽ cá nhân ha thông tin thì rất khó 
doilagi 19:30 28/05/2013
lo thi tốt nghiệp với đại học đi nghen chưa . mày rớt là khỏi vào VY nữa
Fan_Chelsea 21:38 28/05/2013
a UD đâu rồi ta????? vào cho ý kiến đi
Anh_Da_Tro_Lai 21:55 28/05/2013
thế thôi chứ áp dụng cho đt thì chết à

IuBeKeo 22:10 28/05/2013
ra dislike lại là đc , thế này là đk rồi
TrimToQua2 22:49 28/05/2013
địên thọai mình xem đc hết nhìn thấy cả lv nhưng ko thấy điểm và quan trọng nhất là ko có nút like
big 22:59 28/05/2013
tks bạn đã có góp ý.
tuy nhiên về cơ bản, giao diện mobile khó có thể có đầy đủ chức năng như bản desktop.

sắp tới có thời gian, BQT sẽ nâng cấp giao diện cho bản mobile.

tuy nhiên mình quan tâm tới cái này

_1 Trong việc tạo chủ đề mới, việc post ảnh có trong dt hơi khó vì phải copy 1 lần sao ko làm thêm chức năng chia sẽ hình ảnh để _post như Face, làm như thế có thể làm topic mọi lúc mọi nơi

bạn nói kỹ hơn đc k?
Fan_Chelsea 07:02 29/05/2013
dạ giống như mình muốn làm 1 topic , trước hết là VY mình muốn chia sẽ hình ảnh thì mình phải suy nghĩ trước và vào thẻ nhớ copy những hình ảnh cần post rồi mới mở trình duyệt lên pause qua.Còn phiên bản mobile của Facebook việc post bài thuận tiện và dễ dàng hơn rất nhiều.mình đang mở trình duyệt ko cần phải tắt chỉ cần vào mục giống như tạo chủ đề mới trong vy là nó sẽ hiện lên nguồn (thẻ nhớ) cho mình lấy
minhso1 22:45 11/06/2013
0
Thấy Việt Yo của mình là 1 cộng đồng lớn ko có những sản phẩm riêng như Damtv hoặc BB&BG mà chỉ là trang chia sẽ thông tin thôi 
stylebox 23:25 28/05/2013
Big kêu em nói kỹ hơn để khả thi thì ảnh cùng Programer add vào thêm
TrimToQua2 23:45 28/05/2013
phiên bản desktop của mình rất đầy đủ và giống máy tính nhưng có 3 vấn đề : 1, ko có nút like 2,trong phần tạo chủ đề mới ko có phần để viết nội dung (nói chung là có phần chủ đề mới nhưng ko tạo đc 1 kiểu chủ đề nào) 3, ko có chỗ viết trả lời như bản mobile. mình dùng e63 Ko biết có phải hơi cùi ko
Gửi trả lời dành cho thành viên

Bài cùng mục với GỬI BQT VIETYO !

Từ khoá:
chế độ , xem đc , chế độ máy tính , làm topic , chỉnh sang chế độ , sang chế độ máy , người nhắn tin , đc chỉ chỉnh sang , chỉ chỉnh sang chế , máy tính mới xem ,