Hot Girl Hà Thành - Hot Girl Sài Thành. Ai hơn Ai ?

trieuduclinh 13:57 14/05/2009
Like chủ đề này
Xem : 7259 - Trả lời : 8
Hà Thành có thể nói là một cái nôi sản sinh rất nhiều hot Girl đình đám hiện nay giống như đất nước Venezuela là cái nôi sản sinh hoa hậu của thế giới. crisp.gif

Có thể kể 1 vài cái tên hot girl tiêu biểu nổi đình nổi đám hiện nay tại Hà Thành như Trang Pháp, Hạnh Sino, Huyền Baby, Emily, Vân Burin, Vân Navy, Mị Vân....v...v. và chắc chắn không thể không nhăc đến 2 cái tên Hoàng Thùy Linh và Huỳnh Minh Thủy (Thủy Top )

Hot girl Sài Thành thì có vẻ khiêm tốn hơn với những cái tên như Sam, Kelly, Midu

Theo suy nghĩ của mình thì Hà Thành có vẻ có nhiều hot girl đình đám hơn là Sài Thành

Nếu ai không đồng quan điểm thì xin giúp mình đựoc mở mang kiến thức congratz.gif
Nguồn: http://vietyo.com/forum/hot-girl-ha-thanh-hot-girl-sai-thanh-ai-hon-ai/t24375/

kin 14:06 14/05/2009
0
điểm này thì agree.

Hà Thành nhiều em xinh hơn.

Gái Sài Gòn xấu hoắc à 4.gif
fishkitty 14:46 14/05/2009
0
tớ qen Vân Burjn big_love.gif big_love.gif
nhà ngay bên cạnh luôn adore.gif adore.gif adore.gif
pxh1984 16:27 14/05/2009
0
Ko kể hà thành hay sài thành wa'i gì hết, cái mà tôi thấy nhìu nhất ngày nay, ko phải là hot girl hot boy gì sất, mà là một lũ vô văn hóa, suy đồi cả đạo đức lẫn tư tưởng và một đám đầu ốc rỗng tuếch mà thôi...
big 16:58 14/05/2009
0
bạn 84 quy chụp quá. có người này người kia chứ 1.gif

Không nên tiêu cực như thế.
oitroioi 16:03 15/05/2009
0
pxh1984 nói hay!

Hotboy, hotgirl để làm gì khi trong đầu rỗng tuếch? Ba mẹ đi kiếm tiền đổ mồ hôi có hotboy hotgirl nào bưng chén nước, lấy khăn lau cho ba mẹ mình chưa? Vậy mà dám nhảy lên sân khấu liếm mồ hôi các ngôi sao, thần tượng?Có thấy nhục kô?

Chỉ có ng thiếu hiểu biết hoặc thiếu điều kiện nên mới tiếp thị lên mạng. Ng vừa mới CÓ điều kiện cứ thích phô trương chứng tỏ mình. Ng BIẾT điều kiện thì họ sử dụng lợi thế. Những ai thích phô trương làm HB-HG cũng chỉ vì họ vừa mới CÓ chứ kô có đầu óc để BIẾT mình đang có gì!

Hotboy-hotgirl thì sao? Bạn đã làm đc gì có ích cho người xung quanh ngoài việc chứng tỏ mình là HB-HG? Ng trong gia đình thôi kô cần người ngoài đâu, hãy tự hỏi mình đi, làm đc gì nào?

chủ topic này chắc dân HN nên ko biết rằng: Ở HN bạn muốn "chứng tỏ" bạn chỉ cần phô trương, còn ở SG thì bạn phải làm thiệt thì ng ta mới tin. Ở HN muốn ng ta biết bạn giàu bạn chỉ cần "lên đồ" cho có vẻ, ở SG muốn ng ta biết bạn giàu, bạn phải xài thật nhiều tiền! Xài nhiều chứ ko phải dùng tiền làm củi nấu cháo, làm vậy ng ta nói bạn giàu mà dốt! Vậy mà có nhiều hình chụp dân HN đốt tiền, có ngày vào tù vị tội phá hủy tiền tệ, đó là giàu mà ngu đấy bạn ạ ko phải hay ho đâu!
trieuduclinh 10:14 16/05/2009
0
Chú mày bị tâm thần phân liệt chăng ? Tự nhiên khi không Hà Nội.... giầu có ....SG .....tiêu tiền....đốt tiền đốt tiếc gì ở đây ????? Tóm lại là chú mày muốn nói thông điệp gì với mọi người.
simpleguy 17:43 22/05/2009
0
bọn này vớ vẩn , hot girl hot boy để làm gì ? Thằng Cường Dollar nó có hot boy ko , sao lắm em chết thế . Mấy em cave cao cấp có hot girl ko , sao lắm thằng nhìn thèm nhõ zãi > Cuối cùng thì ai hơn ai ???? Các chú cứ Hà thành với cả Sài Thành nghe mà nhức cả đít .
Nói j thì để ý , đừng có hở ra là *ng chạm Bắc Nam nghe các bạn suy nghĩ ngắn lắm 17.gif
Rita 10:23 08/10/2009
0
nếu nói hot girl hà thành nổi bật hơn. vậy tại sa0 mis teen 2 nam lai liên tiếp điều thuộc về hot girl sài thành. còn hà thành chỉ nhận đươc 1 số giải thưởng phụ mà th0y
Gửi trả lời dành cho thành viên
Từ khoá:
cái tên , cái nôi sản sinh , đám hiện nay , đình đám , vẻ khiêm tốn hơn , theo suy , tên hoàng thùy linh , cái tên hoàng thùy , huỳnh minh thủy , thủy top ,