Share tip bóng đá nước ngoài FREE, chắc thắng 89%

[HOT] Tam Su Cua Mot Thanh Vien Gan 5 nam tuoi =))

CoGiHot 21:45 25/02/2018
Tham gia club ca cuoc bong da hợp pháp kiếm trung bình mỗi ngày 300k
Soi Kèo Bóng Đá, tỷ lệ thắng kèo 111%
Góc Tâm Cmn Sự Của Hot .Xao chìn các bạn , mình là Hot 1 thành viên đăng cũng kha khá ảnh gái gú lên cái web dâm tà nà trong cái thời kỳ nó nổi như cái web thiên địa không biết các member lão làng ở đây có ai còn nhớ mình không và sau đây là bài viết tâm sự yêu đơn phương dài đằng đẳng của HOT .Trong cái web sêx này có đứa nào đang yêu đơn phương không ạ ? Tao đang yêu đơn phương đứa bạn tao hơn 5 năm nay rồi , tao là nam nhé.Tao có 1 thằng bạn thân bọn m ạ , tao với nó chơi với nhau từ năm lớp 1 tới bây giờ thì cũng 22 tuổi rồi , tính ra cũng 14 15 năm rồi chứ ít ỏi gì , không ít lần t với nó sống chết có nhau , có gói mì tôm bẻ đôi tao tin là đứa nào có 1 tình bạn như thế bọn m sẽ trân trọng lắm , truyện chả có cl gì đáng nói nếu nó không có 1 đứa em gái bọn m ạ , ngoan hiền , xinh đẹp , đối với t thì nó hay đanh đá tý , vì nó hay đánh t nó rất hợp cạ với t bọn m ạ , nc cái kiểu rất hợp , t yêu nó từ lúc nó lớp 11 bây giờ nó năm cuối rồi :v tao thì cũng như những thằng con trai bình thường khác , mọi thứ đều bình thường , tao không nhận tao là trai ngoan , nhưng trai hư thì đ có đâu biết nấu ăn , biết dọn nhà , ko chơi bời gì , chỉ có đi làm với ngồi net , nó thì quá nổi bật rồi bọn m ạ , t thấy t không đủ tầm với tới nó , nhưng t quyết định sang năm nay tao sẽ tỏ tình , vì sang năm nay tao kiếm đc việc làm ổn định lương không cao nhưng cũng khá khá , nhưng mới hôm tết nó khoe với tao là nó có gấu , lần đầu tiên nó có gấu bọn m ạ , t ở ngoài thì cười đùa các kiểu nhưng bên trong tao trống rổng đến lạ , đhs hôm đấy tao vẩn cười đùa đc , đáng lý ra là tao định tỏ tình với nó lâu rồi , hồi tao lớp 12 tao với nó hay đi vs nhau , nó kém t 1 lớp nhé , đi chơi đi ăn các kiểu , nhiều ng lại tưởng bọn t yêu nhau , thế là thằng anh nó nói với tao 1 câu là " không nên yêu em của bạn " , và tồi hồi đó tới giờ , câu nói đó cứ in vào trong đầu tao thôi bọn m ạ t buồn lắm , tao đã định từ bỏ lâu rồi , kiểm cho mình 1 cô gái khác , vì t thì cũng đc cái mã khá ưa nhìn , cưa gái khá dễ , nhưng nc đc 1 2 hôm t bỏ đó luôn , đ muốn nt nữa :v và cứ thế cái mối tình đơn phương của t kéo dài tới tận bây giờ , muốn ngỏ lời nhưng nhìn lại mình thì chán mà đó là 1 chuyện , mà mỗi lần đi chơi nó toàn chủ động ngồi xe tao , ngồi sát t các kiểu , nc vẩn thể , như những đứa khác là thả thính đấy nên t đ thể dứt đc bọn m ạ , t cũng nghỉ là nó đợi tao ngỏ lời lâu rồi , nhưng t thì cứ chật vật không biết nên trọn tình yêu hay tình bạn t sợ nếu t trọn yêu nó thì tình bạn giữa tao và anh trai nó lại đi xuống , mà t với anh nó thì như 1 cặp trời sinh vậy , hợp nhau từng li từng tý , mà chơi vs nhau quá thân rồi , t sợ ... , hôm nó khoe gấu nó với t , t suy sụp lắm , chỉ muốn khóc thôi , chỉ muốn từ bỏ thôi , mà nhìn nó cười, nhìn nó nói , t không dứt đc bọn m ạ , chắc có lẻ t yêu nó quá rồi hôm đó tao tính đi chơi gái bọn mày ạ , nhưng t sợ , sợ là nó biết nó sẽ thất vọng về tao , và t không phải là 1 thằng ham bóc bánh bọn m ạ :v bọn m cho t lời khuyên được không ạ , chứ bây giờ tao bị mắc kẹt giữa 2 mối quan hệ này , tao chán quá .Cảm ơn bọn admin đã duyệt bài nhé , cũng cảm ơn những ai đã đọc bài và cho tao lời khuyên nhá , tao ko hi vọng gì nhiều ở cái web sêx này cả :v nhừn kệ cứ đăng lên cho ae chém gió , vì cũng khá lâu rồi t chưa vào cái web này , nhưng hình như nó vẩn thế , vẩn gái gú là chính , đ biết ông giáo sư KienCon đi đâu đ đăng mấy bài khoa học cho ae học hỏi p/s : đ m cái web vẩn thế , đăng bài bằng đt vẩn khó ghi tit

oversea68 04:23 26/02/2018
0
vẫn như cái nick của mày, có gì hót
thang_khon_nan 16:20 02/10/2018
0
nhớ tao k con tró
thang_khon_nan 16:19 02/10/2018
0
mày tự nhận là mem cụ vậy mày có nhớ tao k
Gửi trả lời dành cho thành viên

Bài cùng mục với [HOT] Tam Su Cua Mot Thanh Vien Gan 5 nam tuoi =))

Từ khoá:
cu ng , ti nh , đi nh , đơn phương , năm nay , tao la , ng kha , yêu đơn phương , mi nh , thă ng ,