Share tip bóng đá nước ngoài FREE, chắc thắng 89%

Mấy chế có biết cách nào làm trắng da toàn thân nào an toàn không =]]

nmb49 16:47 05/01/2017
Tham gia club ca cuoc bong da hợp pháp kiếm trung bình mỗi ngày 300k
Dạo này học đòi theo tụi bạn, tính đi chăm sóc làm trắng da toàn thân, nói toàn thân chứ trắng mặt, 2 tay , 2 chân và chỗ cổ da mịn màng tí là vui rồi.Tụi nó toàn đi spa mỗi lần tốn cũng không dưới 500k thấy đắt quá rủ mình mà mình không đi.Hôm nay rảnh ngồi nhà tìm phương pháp làm trắng da an toàn và tự nhiên tí để trắng lâu dài hơn, ít tác dụng phụ nữa.Mấy chế hay chăm sóc, làm trắng da tại nhà chia sẻ mình bí quyết với.Mấy nay thử đủ thứ cách như dùng sửa tươi, bia, nước đá, nước vo gạo,.... mà chưa tìm được cách tối ưu, tính chuyển qua dùng mỹ phẩm luôn cho tiện khỏi phải suy nghĩ nhiều.
Phan_Tai 22:37 05/01/2017
0
dùng ít bột gạo mầm, ít mật ong, ít sữa tươi, vài lít nước, đun sôi tất cả xong rồi cho vào bồn, nhảy vào tận hưởng trong ko gian 100oC rồi ra đây cmt
michaelle 10:23 06/01/2017
0
muốn an toàn thì dùng kem trắng da, dưỡng da đi thím chứ tắm trắng thì chỉ tạm thời mà thôi một thời gian là da ngâm trở lại, dùng kem dưỡng thì nó tác động từ từ, giữ ẩm da nữa .
oversea68 17:42 06/01/2017
0
tắm axit đi gái, trắng hơn ngọc trinh luôn
operamini 17:15 07/01/2017
0
thím chủ dùng qua OHDEP chưa, kem dưỡng trắng da á, còn muốn trắng toàn thân thì dùng body lotion nhé.Bây giờ dùng mỹ phẫm người ta toàn mua một bộ combo dùng nó mới hiệu quả trước em tiếc tiền mua có 1 loại xài 4 tháng chẳng thấy trắng hơn là bao
phucnguyen421 11:15 08/01/2017
0
Tắm xong thành Ninja luôn gái ơi , da vàng thì chịu đi , quan trọng là khả năng lên giường có tốt ko đó gái ơi
nmb49 11:09 09/01/2017
0
@Operamini: thank chế luôn nha, chắc phải chịu chi thôi mà tính em nào giờ vậy, khi đầu tư là phải đầu tư cho đáng

@phucnguyen: hehe bởi vậy mình đâu có chịu đi đâu, dùng các phương pháp an toàn nhất mà thui
miruneko 10:16 10/01/2017
0
muốn trắng lâu dài thì dùng kem dưỡng trắng thôi nhé, với lại da đẹp thì mặt phải vui tươi lên nữa người ta mới khoái
ps4 10:47 11/01/2017
0
nhà có bồn tắm thì ok luôn đấy, hao nước tí nhưng tắm bằng sữa tắm xịn thì trắng lên nhanh lắm
Xukalala 11:08 12/01/2017
0
trắng phải hồng nha trắng sát thì nhìn ghê lắm ,muốn trắng hồng ngoài dùng kem ra thì phải bổ sung nhiều trái cây màu đỏ cho bổ máu nữa, rẻ tiền và dể ăn nhất là cà chua
michaelle 18:47 13/01/2017
0
toàn thân thì tốn tiền hơn khuôn mặt chút nha, thân quan trọng phần cánh tay, chân cẳng, vai và lưng đấy
Gửi trả lời dành cho thành viên

Bài cùng mục với Mấy chế có biết cách nào làm trắng da toàn thân nào an toàn không =]]

Từ khoá:
làm trắng da , chăm sóc , toàn thân , làm trắng da tại , trắng da tại nhà , da tại nhà chia , sẻ mình bí quyết , nhà chia sẻ mình , tại nhà chia sẻ , chia sẻ mình bí ,