nhà báo Phan Đăng báo thể thao( anh là tến đáng ghét nhất mà tôi từng biết)

namnd 10:34 03/03/2011
Like chủ đề này
Xem : 2692 - Trả lời : 4
tuy là con gái nhưng mình cũng thỉnh thoảng có xem thể thao , và rất kết nhà báo Phan Đăng báo thể thao bởi anh tuy trẻ tuổi nhưng những nhận xét của anh rất hay nhưng sau buổi họp báo của bác Tô anh có phát biểu rất chi khó nghe. Anh nhận xét đây là BÁC TÔ ra đi là 1 chuyện rất bình thường và trong khi họp anh thấy Bác Tô có nhìn 1 mẩu giấy trong đó ghi hết những điều bác Tô muốn nói và anh PDD này nói thêm 1 câu rằng trong mẩu giấy đó bác Tô phải cảm ơn Bóng đá VN vì đã đưa ông trở thành 1 người nổi tiếng được hưởng lương cao ở các câu lạc bộ khác , sao anh ta không nghĩ rằng Bóng đá VN phải cảm ơn bác To nhiều nhiều ấy không có Bác VN bao h mới được cai AFF cup bao giờ VN mới được ong mourinho nhắc đến tên , bao h VN mới có 1 càu thủ được thi đấu ở nước ngoài!!!!! burning.gif burning.gif
Đó là suy nghĩ của mình !!!! mong cánh nhà báo đừng vì số lượng vì đồng tiền mà viết sai sự thật, chỉ vì các anh mà làm cho nền báo chí VN hoen ố mà thôi
Hôm qua xem 360 độ thể thao khi nói về các cổ động viên VN BÁc Tô đã rưng rưng nước mắt . mình cũng đã khóc!!!!!! phũ phàng quá!!!!!! Hổ thẹn quá!!!!
MÌNH CHỈ MONG BÁC TÔ HAY SUY NGHĨ LẠI !!!!!!
Nguồn: http://vietyo.com/forum/nha-bao-phan-dang-bao-the-thao-anh-la-ten-dang-ghet-nhat-ma-toi-tung-biet/t108904/

chandoithithemruou 11:04 03/03/2011
0
ông tô thấy bảo nhận được rất nhiều lời mời huấn luyện viên từ UAE , Trung Quốc , kuwat , Bồ Đào Nha .... nhưng vẫn gắn bó với việt nam 1 thời gian dài , đó là vì tình cảm , chứ tiêng việt nam bỏ ra 20.000 úd / tháng bõ bèn j so với những nơi khác . thằng nhà báo thiểu năng thật . ngu vd'
babyranger70 11:17 03/03/2011
0
thằng đó chỉ làm ô uế cái danh vn bored.gif ko có tài ăn nói mà bày đặt làm nhà báo bored.gif tao muốn mày vào đây để đọc mấy dòng chữ tao nói để dạy đời mày nek` Phan Đăng bored.gif
mày nói mà mày ko có cái đầu,mày nghĩ xem trong AFF cup vn mất đi 6 hảo thủ chủ lực của đội tuyển cộng với bàn thua mở tỉ số lãng xẹt của thằng tấn trường thì làm sao vn thắng dc curse.gif cho dù lúc đó có là Alex ferguson cũng chả giúp vn thắng dc bởi vì các HLV chỉ đưa ra chiến thuật nhằm tạo điều kiện cho các cầu thủ chơi tốt hơn thôi chứ có phải họ cầm banh vào sân đá đâu curse.gif đáng trách nhất là mấy thằng cầu thủ chủ nhà vn đi kìa curse.gif đá ko lại ai mà đòi làm mình làm mẩy curse.gif xin lỗi ông phan đăng chứ tôi không khinh VFF và fan hâm mộ vn vì họ cũng đã cất công thuyết phục calisto ở lại vì họ biết rằng thời vn lên ngôi AFF cup là lúc đó đội tuyển có các hảo thủ ở tuổi chín muồi như công vinh,tài em,minh phương,hồng sơn,... nhưng đáng trách là các cầu thủ vn bây giờ đã ko còn tâm trí cống hiến cho đội chủ nhà thì ngay cả Jose mourinho cũng bó tay đứng đó mà thôi curse.gif đừng vì cái danh nhà báo mà tôi phải chửi ông là cái ng` thiếu suy nghĩ khi phê phán người khác curse.gifm nếu ông đặt trường hợp là calisto đi thì ông nghĩ sao curse.gif Nhà báo Xàm l ông
VYhaivai 12:03 03/03/2011
0
các bác coi bài lão Tô thứ 2 tới qua làm cho bọn Thái vì đc trả lương cao hơn chưa??
ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif
làm j có áp lực hay căng thẳng..bác ý cũng hành xử chiên nghiẹp theo lối nhiều tiền thì theo thôi
HLV là vậy...thành tích ko có thì out
Còn Phan Đăng..cha này mình cũng gét
bẩn bựâ curse.gif curse.gif curse.gif curse.gif curse.gif curse.gif curse.gif curse.gif curse.gif curse.gif
Midoru 13:00 03/03/2011
0
Xin lỗi chứ nói toẹt ra 1 câu-bóng đá VN có cái gì mà vỗ ngực ta đây??? cầu thù thì nổi lên 1 cái là bán độ....đấy chỉ là những vụ được phanh phui thử hỏi trong hàng ngũ kia còn bao nhiều kẻ mờ mắt vì tiền??? mỗi lần được cái giải gì dù chỉ nhỏ như con muỗi nhà nứoc cũng trích cả tỷ đồng thưởng cho đội bóng,chẳng khác gì mình tự tung hô mình làm cho các cầu thủ cứ tưởng mình hổ báo nhất rồi...nói chúng đội bóng chúng ta thất bại vì lười biếng,vì ích kỷ,vì tự tin thái quá,...một tá tính xấu mà nếu kể hết ra sẽ bị chửi là xoi mói,rồi sẽ có ngưuơif nói đâu đâu chả như thế....VN ta đến khi ko chịu nhìn vào sự thật mà cứ ảo tưởng thì sẽ chẳng bao giơd làm được trò chống gì...
Gửi trả lời dành cho thành viên
Từ khoá:
thể thao , nhà báo , nhận xét , phải cảm ơn , mẩu giấy , nhà báo phan đăng , vn mới , bóng đá vn , phan đăng báo thể , đăng báo thể thao ,