Share tip bóng đá nước ngoài FREE, chắc thắng 89%

Nữ sinh 10X Sài Thành bị săm soi vì sở hữu vòng 1 đẫy đà

teen 15:22 23/10/2017
Tham gia club ca cuoc bong da hợp pháp kiếm trung bình mỗi ngày 300k
Đăng một tấm hình lên Facebook, có lẽ ai trong chúng ta cũng không tính toán hay suy nghĩ quá nhiều. Đơn giản là đăng cho vui, đăng làm kỉ niệm, check - in chia sẻ với bạn bè, comment qua lại chọc giỡn với mọi người thôi. Vậy nên, cô nữ sinh Võ Ngọc Trân (sinh năm 2001, sống tại TP HCM) cũng không ngờ một tấm ảnh đăng chơi của mình lại được chú ý kèm theo nhiều phiền phức đến vậy.

Bức ảnh với vòng 1 khủng khiến Trân bị chú ý

Ngọc Trân đã đăng tải lên Facebook mình một tấm ảnh đơn giản và khá hài hước. Trong ảnh, Ngọc Trân đưa hai tay lên tạo dáng lực sĩ, khuôn mặt quay nghiêng, tóc buộc hờ khá đơn giản. Sẽ chẳng có gì để nói nếu Trân không mặc áo khá ôm và còn đeo quai cặp chéo hằn giữa ngực nên khiến người xem chú ý tới vòng 1 khá đầy đặn của cô bạn.

Chỉ tấm hình, Trân nhận được rất nhiều lời mời kết bạn cũng như lượt follow trên Facebook. Bên cạnh đó, cũng có một số người bình luận và gửi những tin nhắn khiếm nhã đến nữ sinh.

Trân đang là nữ sinh trường THPT Bình Hưng Hòa

Số đo vòng 1 của cô bạn là 92.

Được biết, hiện tại Ngọc Trân đang là học sinh tại trường THPT Bình Hưng Hòa, TP HCM. Trân chia sẻ hiện tại số đo ba vòng của cô bạn là 92-59-95. Giai đoạn dậy thì, cơ thể Trân phát triển khá nhanh so với bạn bè đồng trang lứa. Cô bạn cùng từng tập yoga nên có lẽ vì thế 3 vòng đều phát triển và có số đo rất chuẩn.

Vì đang đi học và bản thân cũng không thích phô trương nên Trâm thường mặc những trang phục kín đáo như áo thun, áo sơ mi. Cô bạn chia sẻ: "Một số người bảo mình cố tình khoe khoang nhưng nếu thực sự thích khoe, mình sẽ thường xuyên mặc áo hai dây, áo trễ cổ chứ không mặc áo thun vậy đâu".

Vòng 1 hơi đẫy đà cũng từng khiến Trân bị trêu chọc. Khi bất ngờ được chú ý, cô bạn cũng khá mệt mỏi vì những lời chê bai trên mạng. Tuy nhiên sau đó, Trân được gia đình, bạn bè động viên nên không còn để tâm nhiều. "Cơ thể mình là để yêu mà nên mình không quan tâm người ta nói gì đâu. Mình sẽ chú ý việc ăn mặc hơn để đừng bị săm soi thái quá. Bên cạnh đó, mình cũng sẽ tập luyện thêm để cơ thể được khỏe mạnh, săn chắc hơn thôi".

Hiện tại, Ngọc Trân vẫn hoàn toàn tập trung cho việc học. Cô bạn mơ ước có thể trở thành một giáo viên dạy văn trong tương lai và sống một cuộc sống giản dị, bình thường.

Cùng xem thêm những hình ảnh của Ngọc Trân nhé:

mirumo 19:40 23/10/2017
giáo viên dạy văn à khi cô Trân đang say sưa giảng bài trên bảng thì bên dưới Môn, Rái, Tài đang thấp thỏm đứng ngồi ko yên vì củ khoai lang họ trồng bấy lâu nay sau 9 9 18 năm nó đã mọc lên sừng sững giữa 2 khe núi hùng vĩ nhưng ko dừng lại ở đó 3 củ khoai lang ấy cứ cao thêm cao thêm đến nổi nó xém xuyên wa mái nhà thì đột ngột nó teo lại vừa bằng củ khoai lang bt vì 3 thanh niên ấy chưa đủ sức mạnh để khống chế nó nên đã ngất xỉu tạm thời vì máu dồn wa nhìu vào 1 chỗ gây khó thở
MyLove_MikieHara_JAV 23:53 23/10/2017
Mi xạo nồi cái gì vậy Rumo

Em Trân banh háng ra , ta liền rút dùi cui thịt dài 18cm,đường kính 3,5cm chọt thẳng vào hang khiến Trân bị rướm máu , ứa ra bên mép hihi
mirumo 08:01 24/10/2017
@MyLove_MikieHara_JAV sau khi hành sự xong Môn tắm gội sạch sẽ zà ko quên mang theo 1 chục cục xà bông làm lộ phí trong con đường gian nan sắp tới của mình
2017 - 2001 = 16 ==> you win
MyLove_MikieHara_JAV 08:44 24/10/2017
@mirumo Trân nằm đê mê thỏa mãn ,ôm chặt lấy tôi và thủ thỉ : Em Yêu Anh. Tôi nhẹ nhàng đặt lên trán Trân một nụ hôn ,Trân khẽ rúc vào nách tôi ,ngủ thiếp đi.Tôi biết rằng Trân đã trao cho mình cái thứ quý giá nhất,Trân cười mãn nguyện đầy hạnh phúc,ôi cái cảm giác lần đầu thật tuyệt vời.Trân sẽ giữ kín nó mãi trong lòng như một điều thiêng liêng,quý giá mà chỉ có 2 đứa chúng tôi thấu hiểu,trân trọng.Chúng tôi yêu nhau bằng con tim,lý trí,bằng sự rung động của 2 trái tim ,2 tâm hồn đồng điệu,trong sáng,thanh cao.Tôi và Trân hẹn ước sẽ nắm chặt tay nhau đi đến hết cuộc đời,không bao giờ lìa xa.Người con gái tôi Yêu - Trân

oversea68 04:47 24/10/2017
hót gơ tương lai đây
MyLove_MikieHara_JAV 08:28 24/10/2017
em ấy nhìn có ngon và ngọt nước hông Sì hihi
oversea68 09:02 24/10/2017
@MyLove_MikieHara_JAV: tao nuốt luôn mồ hôi của ẻmtao cá là mấy đứa học chung trường nhìn ẻm sạc kục mỗi ngày
MyLove_MikieHara_JAV 10:23 24/10/2017
@oversea68 nhai cả xương,húp cả tủy,mấy đứa sục cạc bắn đầy áo các bạn nữ
MyLove_MikieHara_JAV 12:19 24/10/2017
@MyLove_MikieHara_JAV
MyLove_MikieHara_JAV 16:09 25/10/2017
@MyLove_MikieHara_JAV
oversea68 17:43 25/10/2017
@MyLove_MikieHara_JAV: mày tự rep cho mày hoài vậy
MyLove_MikieHara_JAV 21:00 25/10/2017
@oversea68 nhìn ngon không mày
oversea68 04:43 26/10/2017
@MyLove_MikieHara_JAV: có liếm láp cũng đc, ko tệ
phuoc19 09:00 24/10/2017
0
Trân bình hưng hòa, Trân nghĩa địa, Trân gò mã......
aloneinthe123 19:04 24/10/2017
0
thế kia chịu sao nổi to quá
Vetmangdaiphap 09:39 25/10/2017
Máng thơm ,múp lắm
Gửi trả lời dành cho thành viên

Bài cùng mục với Nữ sinh 10X Sài Thành bị săm soi vì sở hữu vòng 1 đẫy đà

Từ khoá:
chú ý , ngọc trân , mặc áo , chia sẻ , bạn bè , tp hcm , tấm ảnh , khiến trân , hiện tại , áo thun ,