Share tip bóng đá nước ngoài FREE, chắc thắng 89%

"boyclacken"thân mời BQT vào đây

boyclacken_st 20:27 09/05/2014
Tham gia club ca cuoc bong da hợp pháp kiếm trung bình mỗi ngày 300k
Soi Kèo Bóng Đá, tỷ lệ thắng kèo 111%
  Trong bối cảnh chính trị TQ % VN hiện nay..rất nguy hểm có thể xẩy ra chiến sự...và dựa vào sự phát triển của 4room...tại sao lại ko cho bàn luận về chuyện đó..nó sẽ giúp cho việt tuyên truyền..sâu rộng cho toàn thể con người VN ...hiểu thêm về tình hình..cũng như nân cao lòng yêu nước của còn người VN ....thay vào đó 4room chẳng phải đã giúp ích cho lợi ít của đất nước sao...hơn nữa...nó cũng đâu có gây ảnh hưởng tới 4room đâu..
     [size=medium]...đây là góp ý chân thành đến 4room..chỉ mong BQT xem xét lại[/size]
[size=medium]    ...và cũng đã ( chuẫn bị tâm lý cho đều xấu nhất - và nếu góp ý này ko đc chấp nhận..thì mãi mãi sẽ ko bao jo vào trang vietyo.com này thêm lần nào nữa )[/size]
[size=medium]        rằng ....( đều đó sẽ có ảnh hưởng gì) đến 4room ko...? hay chỉ mang tính chất tích cực...là tuyên chuyền cho các member....có thêm lòng yêu nước để giúp ích cho tổ quốc của ta...và tất cả thành viên BQT ko phải cũng đều là con nguời việt nam sao....[/size]
[size=medium] nick- name       /  boyclacken_st[/size]
[size=medium] ngày tham gia/14/1/2014[/size]
[size=medium]  [/size]

oversea68 20:34 09/05/2014
nhiều thằng kích động nó cmt bậy lắm chú ơi, ko đóng topic thì diễn đàn đóng cửa đấy, chỗ đâu mà chơi...
mấy topic thế chẳng bao giờ tui cmt vì ngoài gõ phím ra thì làm đc gì? thằng nào thích thì cứ xách đít và vác súng lên và đi, ngồi đây gõ phím làm gì.....
riêng bản thân tui ko đi vì sợ chết lắm.....
Bani 20:34 09/05/2014
[size=medium]Chỉ sợ tuyên truyền thì ít, mà các thành phần lợi dụng thời cơ để gây nhũng nhiễu thì nhiều [/size]

[size=medium]Bên cạnh người yêu nước thật sự ,ko ít những kẻ cơ hội, để tránh những điều đáng tiếc đó dĩ nhiên BQT phải ngăn chặn ngay từ đầu.[/size]

[size=medium]Như bạn biết, diễn đàn Vietyo ko phải chỉ đơn thuần là 1 diển đàn giải trí, mà còn trực thuộc sự quản lí của một công ty lớn, có ảnh hưởng về mặt pháp luật.[/size]

[size=medium]Vì vậy khi đề cập những vấn đề nhạy cảm như giữa 2 nước VN - TQ và để hạn chế những rủi ro tiềm ẩn, BQT phải nghiêm cấm dưới mọi hình thức đăng bài có nội dung chính trị VN - TQ. Do đó vì sự an toàn của chính bạn cũng như trang web này, các bạn vui lòng ý thức trong việc nhạy cảm trên ! Mong các bạn thông cảm ![/size]

boyclacken_st 20:42 09/05/2014
vì sự an toàn của chính bạn là sao........trong hoàn cảnh này thì sự an toàn của tổ quốc là tất cả....nhưng theo như bạn nói ..thì mình cũng hiểu đôi phần những cái khó  của 4 room ..nhưng khi chiến sự xẩy ra thực sự...BQT  có sẵng sàng giúp tổ quốc về việc tuyên chuyền tư tưởng ...cho co người việt nam....tronh khi lúc đó ko biết mình có ngồi đây để xem 4room tuyên chuyền ko hay đang ở ngoài kia ...? 
C.h.a.n.c.e 23:37 09/05/2014
0
đúng như chị nói, có tin đồn đảng phản động việt tân đang rục rịch châm chích và kích động quần chúng đấy, những lúc như thế này chúng ta cần phải sáng suốt bình tĩnh giữ đúng cương vị của một người công dân do Đảng Cộng Sản Việt Nam lãnh đạo
C.h.a.n.c.e 23:41 09/05/2014
0
@boyclacken_st và vì sao trong coment của mình những từ như Đả.n.g lại trở thành dấu "*" thì bác cũng hiểu được BQT quan tâm tới vấn đề này như thế nào
trungst16 20:40 09/05/2014
Luật là luật, chấp nhận đi bạn

1 like là 1 quả tên lửa S-300 bắn vào TQ 

^
^
^
Điển hình của anh hùng bàn phím! 
oversea68 20:44 09/05/2014
tui bắn phát đầu tiên nhé........
boyclacken_st 20:44 09/05/2014
vân 1 anh hùng bàn phím trong thời bình....!!!!!?????
trungst16 20:49 09/05/2014
@oversea68 phong chú làm thánh bàn phím luôn! 
macproDS 21:37 09/05/2014
0
@oversea68 bac ban' tinh ak`
sieugatheki_134 20:51 09/05/2014
Nói suông thì được gì? Tui tin là những người nào thực sự biết nghĩ thì báo đài nói đầy ra đấy, cần gì lên đây tuyên truyền? Còn mấy đứa trẻ trâu, AHBP thì có tuyên truyền mấy cũng vậy thôi, nói bao nhiêu cũng chẳng giúp não tụi nó bớt phẳng đâu! Nếu có mở topic về TQ với VN thì chắc chắn là tuyên truyền ít mà chửi thề thì nhiều.
oversea68 20:53 09/05/2014
e yêu nói chuẩn VCC ra. yêu rồi....
sieugatheki_134 06:11 10/05/2014
@oversea68 hay là mình giao thông nhé?
oversea68 06:14 10/05/2014
@sieugatheki_134 : đợi đi cưng, sẽ có dịp.....
sieugatheki_134 06:22 10/05/2014
@oversea68 anh hứa rồi nha! Đừng wên đấy!
YagamiRaito 20:58 09/05/2014
lên face chém còn vui hơn , nhiều hình tụi nó làm mà chết cười

công nhận thông minh và rãnh thiệt
boneuro 23:25 09/05/2014
tao thì gác máy chờ cơ hội lần sau
kisuku1987 21:15 09/05/2014
4rum xây dựng chủ yếu là cho anh có nơi để thảo luận về vấn đề mà ae cùng quan tâm...khắc khe wa thấy cũng kì 
tigerx_303 21:27 09/05/2014
Khỏi đi. Trên fb đầy rồi mày ơi 
undead_soul 22:18 09/05/2014
Bạn nói thế, có thể mình đưa ra ý kiến thế này, trong thời điểm hiện nay thì TQ làm cực kỳ quá đáng và mọi người dân VN đều đang phẫn nộ cực độ, mình có thể nới lỏng topic nhưng có comment nào trong topic ấy lăng mạ quá quắt về người dân VN-TQ hay mang tính chất chính trị cực đoan như lợi dụng chửi rủa chính quyền VN-TQ thì BQT sẽ khóa hoặc xóa topic ấy không cần lý do nhé ! Vui lòng tạo topic có phẫn nội xin đừng chửi rủa hay dùng lời lẽ thô tục, dùng đầu óc để nói ý kiến của mình một cách nhã nhặn, nếu bạn thực sự căm phẫn không có chỗ xả, không kìm nén được vui lòng...gia nhập quân đội VN và thực hiện ý nguyện của mình hoặc...lên diễn đàn khác dùng từ ngữ tự do bạn muốn. Thân !
boneuro 23:29 09/05/2014
nghe tới chiến tranh người già sợ nhất
bọn trẻ bây h chưa biết gì về chiến tranh nên thích
cứ để nhà nước lo khi nào ko đc thì lo nhập ngũ
chứ việt Nam cũng chả sợ thằng nào đâu
chieutrongveo 06:57 10/05/2014
Thường thì sống trong xã hội nào có luật của xã hội đó. Viet Yo cũng phải tuân theo.
Tổng biên tập báo Thanh niên chẳng phải bị ra hầu tòa đó sao?
Nhà báo còn phải buộc đi trên " lề phải " mà.
Các bạn đừng làm khó BQT, nều được thì họ đã không như bây giờ.

Xin lỗi, chủ đề này hiện đã bị khoá. Khoá bởi stylebox

Bài cùng mục với "boyclacken"thân mời BQT vào đây

Từ khoá:
cu ng , ti nh , tha nh , lo ng yêu nươ , nh hươ ng , ko bao jo va , ko đc châ , trang vietyo com na , tâm ly , mong bqt xem xe ,