Tâm sự buồn, buồn lắm! :((

kin 14:59 08/05/2009
Like chủ đề này
Xem : 82489 - Trả lời : 93
Chào tất cả mọi người. Mình là người thường xuyên đọc tâm sự của các bạn và rất qúi mến chuyên mục này. Hôm nay mình muốn tâm sự chuyện tình buồn của mình để mong các bạn chia sẽ cùng mình.

Tình yêu của mình đã trải qua hơn 2 năm nay và bây giờ đã nói lời chia tay.
Trong thời gian yêu nhau chúng mình đã giành trọn tất cả cho nhau và đã cùng nhau xây đắp mộng đẹp. Với dự định là chờ tới vài tháng nữa cô ấy ra trường sẽ cưới. Mới mấy ngày trước cô ấy còn kêu mình về ra mắt gia đình để chuẩn bị tinh thần trước mọi thứ. Và hôm qua khi nằm bên nhau chúng mình có những giây phút "mặn nòng" hạnh phúc tuyệt vời, cô ấy đã ôm mình thật chặt mà nói "em yêu anh nhiều lắm, mình sẽ là mãi mãi của nhau anh nhé,nếu xa anh em sẽ không sống nổi đâu ..."

Vậy mà đùng một cái cô ấy lại nói lời chia tay với nhiều lý do đưa ra mà mình không hiểu được, rồi giờ này đây cô ấy đang đi du lịch khắp nơi vui vẻ hạnh phúc với một người con trai khác.
Niềm tin vào tình yêu tình người của mình bị tổn thương trầm trong quá, chẳng lẻ những lời nói yêu thương hôm qua là giả dối đến vậy sao? chẳng lẻ con gái dễ dàng thay đổi tình yêu đến vậy sao? Tình yêu mà mình nâng niu vun đắp hơn hai năm qua lại có kết cục buồn quá vậy, sao cô ấy lại dễ dàng đánh mất mình như vậy hả các bạn??? trong khi cô ấy là là người có học thức, là sinh viên năm cuối đại học.

Mất mát lớn nhất của mình là mất niềm tin các bạn à, mai này liệu mình có thể tin trọn vẹn vào một người con gái nào khác được nữa không đây?!

Vẫn biết là xã hội thì không hiếm những trường hợp như mình, nhưng khi xảy ra với mình thì tim mình đau quá, buồn quá. Mình đã yêu người ta bằng tất cả con tim và luôn nâng niu vun vén tình yêu mà.
Nguồn: http://vietyo.com/forum/tam-su-buon-buon-lam/t23629/

pipipo 15:48 08/05/2009
0
đồng cảm với bạn. mình cũng đã từng đau khổ vì mấy chiện tình cảm này. giờ mình đã vượt qua được. hi vọng bạn cũng sẽ như thế
conmabuoncoddon 16:26 08/05/2009
0
burning.gif trên đời này không có tình yêu .................hiểu chưa đồ ngốc
ke_lang_thang 23:16 19/11/2012
0
bi quan thế b bored.gif
hamamap0307 01:53 19/12/2012
0
Bạn chỉ đc cái nói đúng đàn bà nó bạc lắm cơ bored.gif
poisedon 16:38 08/02/2013
0
@hamamap0307 phụ nữ là loài độc ác, tham lam nhất. kakaka khi mình có tiền, có danh thì nó bu vào, đeo vào, phục tùng sát đất. Nhưng khi nó khá tí, tìm dc kèo ngon thì nó đá đít mình. Móa.... ko đánh phụ nữ dù một cành hoa; fai đập nó bằng cây chuối mới sướng ................ crisp.gifcrisp.gifcrisp.gif
ozawa 21:13 08/02/2013
0
ko có gì là vĩnh cữu hếc nhớ chưa nhứt là k. gái bored.gifbored.gif
hamamap0307 20:23 10/02/2013
0
@poisedon 

Kim đâm vào thịt thì đau

Thịt đâm vào thịt nhớ nhau suốt đời 

null_poppy 22:48 08/05/2009
0
big_love.gif trời iu đương làm chi .......để rồi mai ta chia ly............... curse.gif
ngocvg159 00:50 09/05/2009
0
cai' nay nghe wen oi` ..... con gai' bay jo` chu~ yeu' yeu chỉ vì tiền , sao baay jo` xã hội nó vật chất đến thế nhỉ , mình không thể hiểu nỗi
Sexy_Tomato.vn 21:00 18/01/2010
0
nỳ mấy boy ăn nói cẩn thận nha. Ko được vơ đũa cả nắm nha. Ko tin thì đừng yêu nữa. Hoặc để nguôi ngoai một thời gian rồi làm lại từ đầu. Đâu sẽ có đó. Cứ yên tâm mà sống
NghiaPhat 14:59 16/03/2010
0
Minh cung dong cam voi ban trong chuyen nay . Hy vong ban se vuot qua 1 cach manh me ahhyes.gif
son8888 15:27 16/03/2010
0
là đàn ông với nhau . mình hiểu bác !!!
nhưng kính thưa các bác con gái không đểu thì thôi !!
chứ đã đểu thì bác nào yếu điện nó quay như chong chóng éo đỡ đựoc !!!! ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif
son8888 15:27 16/03/2010
0
là đàn ông với nhau . mình hiểu bác !!!
nhưng kính thưa các bác con gái không đểu thì thôi !!
chứ đã đểu thì bác nào yếu điện nó quay như chong chóng éo đỡ đựoc !!!! ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif
ham_vui 19:51 17/03/2010
0
đời còn dài gái còn nhiều ... ngày mai mặt trời vẫn mọc mà lo gì... bored.gif
hoannv_fpt 12:43 26/02/2011
0
minh rat dong cam voi ban,vi minh cung vua moi bi nguoi ma minh tung yeu tha thiet noi loi chia t ay giong ban do.....hic.nhung ban oi dung buon cuoc doi nay van con nhieu muc tieu de chung ta phan dau ma ban......co len ban oi,chung ta la nam nhi ma bye.gif bye.gif bye.gif bye.gif
Kyniemchiecvongtay 20:10 28/11/2012
0
Trong ty co noitrc dieugi dau.hien tai Minh cung ko con tin vao Nhung nguoi con trai khác.cam giác y thật long Nhung lai binguoi khac ...tuy hien tai co ng rat quan tâm mình nhưng mình lại ko tin và ko muốn nghĩ xa hơn thật sự mình mệt mỗi lắm rồi
Gửi trả lời
Từ khoá:
tình yêu , tất cả , nói lời chia tay , hôm qua , nhau chúng mình , hạnh phúc , yêu mà , dễ dàng , nâng niu vun , buồn quá ,