Share tip bóng đá nước ngoài FREE, chắc thắng 89%

Thiếu nữ bị đâm kim tiêm nghi có HIV khi đang lưu thông ở Gò Vấp

concao 23:10 01/06/2015
Tham gia club ca cuoc bong da hợp pháp kiếm trung bình mỗi ngày 300k
Tối vừa qua, cộng đồng mạng cảm thấy bất an với tình hình an ninh hiện tại khi nick FB của một bạn nữ tên N.S có chia sẻ về việc khi cô đang lưu thông ở khu vực gò vấp thì bị một thanh niên đâm kim tiêm có nghi dính HIV vào tay cô gái.
Nguyên văn lời kể của cô “Cảnh Báo : Lúc nãy mình đi khúc đường Lê Quang Định , có 1 thằng chạy Sh màu trắng áo xanh đen , đội nón kết , chạy theo mình từ Chợ Gò Vấp đến Lê Quang Định , mình cố chạy nhanh nó cũng dí theo , mình chạy chậm lại nó ở phía trước cũng chạy chậm và đợi mình lên , rồi sau đó mình chạy nhanh nó chạy theo đập tay lên tay của mình . Mình giật mình , choáng , và có cảm giác như muỗi chích .. Mình tấp vôđại quán bún bò đối diện phụ kiện giá rẻ , gọi điện thoại bạn lại rước . Nó chạy qua chạy lại 3 lần (( mình hoảng quá (( . Mấy cô chú ở quán rửa tay nặn máu cho mình (((((( và nói ” cũng may mình còn lanh tấp vô đây không là xĩu giữa đường tụi nó bắt mình luôn ”
Huhu giờ mình hoang mang quá (((( đang đợi mẹ đi xét nghiệm ((
ảnh chụp tài khoản của cô gái
Ngay sau khi đăng tải, câu chuyện của cô gái nhận được hàng ngàn lượt like và share để cảnh giác. Mọi người cảm thấy lo lắng vì xã hội bây giờ có quá nhiều thành phần biến thái và manh động . Họ cũng cầu chúc cho cô gái bị nạn không có vấn đề gì
chuoi.cu69 08:01 02/06/2015
đậu móa mấy thằng bệnh hoạn.
o0binbin0o 08:24 02/06/2015
đi xem phim cũng cẩn thận hay mấy chỗ công cộng lần được đọc trên yo này có bọn gắn kim tiêm vào ghế ngồi lúc ngồi vào đứng dậy có tờ giấy hoan nghênh bạn ra nhập hội HIV  cái đậu má tụi nó chết rồi còn kéo theo người khác lũ súc vật 
mirumo 11:56 02/06/2015
0
nghe nói ATM này kia zới ghế đá công viên cg hay có
o0binbin0o 13:37 03/06/2015
@mirumo tốt nhất là những nơi công cộng để ý chút không chết ai cả đâu kẻo ân hận không kịp 
quan8123 19:09 02/06/2015
0
[left]Đây là ý của " đấng tối cao " , ko thằng nào con nào dc lên án biết chưa hử
Gửi trả lời dành cho thành viên

Bài cùng mục với Thiếu nữ bị đâm kim tiêm nghi có HIV khi đang lưu thông ở Gò Vấp

Từ khoá:
tấp vô , chạy theo , đang lưu thông , cảm thấy , lê quang định , mình chạy , chạy chậm , đâm kim tiêm , chạy nhanh nó , may mình còn lanh ,