TỪ NÔNG TRẠI ĐẾN TỦ LẠNH - NHỮNG BÍ MẬT ĐẰNG SAU .

noname1 11:18 27/07/2011
Like chủ đề này
Xem : 578 - Trả lời : 4
Lưu ý: Nội dung video có thể không phù hợp cho một số người và độ tuổi.

Nguồn: http://vietyo.com/forum/tu-nong-trai-den-tu-lanh-nhung-bi-mat-dang-sau/t165486/

deptraiketao 11:39 27/07/2011
0
póc tem xé tem nhai tem ăn lun tem burning.gif Các thành viên gửi bài thiếu văn hóa, vi phạm nội quy diễn đàn sẽ burning.gifbị khóa nick không cần báo trước
kutekun 12:03 27/07/2011
0
hic vãi quá ahhyes.gif. bọn này dã man quá ahh.gif
kutekun 12:05 27/07/2011
0
chết ko được yên mà bị tra tấn đến die ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif
Nghia_anh 21:42 28/07/2011
0
cái đó chỉ là 1 mặt của tư nhiên thôi các bạn à....clip này đã được nhiều ngừoi post nhưng mình chưa Cm hôm nay mình xin nói......tất cả các loài vật ở trên trái đât cũng như các loại thực vật được sinh ra để đáp ứng nhu cầu cần thiết của con người.....Có 1 sô bạn nói rằng không nên ăn thịt chúng như vậy,hay đừng giết chúng....thì xin thưa với các bạn nếu như ácc bạn không ăn thịt đồng nghĩa với việc trái với quy luật tư nhiên,mất cân bằng sinh thái..........mình đưa ra 1 vd nhé: Nếu các bạn không ăn thịt bò đồng nghĩa với không giết bò thì các bạn sẽ nhường nhà của mình cho bò ở,nhường ruộng của mình cho việc trồng cỏ cho bò ăn......Như vậy đó ...còn nhiều nữa nhưng mình chỉ nói vậy thôi...các bạn có hứng thú thì hãy tìm hiểu kĩ hơn....Mình xin nhắc lại....Tất cả đều để phục vụ cho loài người....( ai không đồng ý thì Pm mình sẽ nói sâu hơn.....)
Gửi trả lời dành cho thành viên