Mạng bong88
Tip bóng đá nước ngoài FREE, chắc thắng 97%

[HNC] Những Bộ Truyện Gắn Liền Với Tuổi Thơ

phonghnc001 03:25 08/05/2012
smoker 04:21 03/06/2012
0
.................... pic 2 cái nền nhà zống nhà em.........
bianmaimai 13:08 01/12/2012
0
em cũng rất thích truyện nhưng em không có mua mà toàn xem trên mạng hoặc mượn không àh vì nhà em có tiệm internet chứ có nhiều truyện trên mạng cũng không có
nhoc_xju_xju 20:18 03/12/2012
0
lúc đầu mình chẳng biết đôrêmon là cái gì ? năm học lớp 3 qua nhà thằng bạn chơi thấy nó có cuốn đôrêmon tập 3 mượn về đọc thử thấy hay hay thế là từ đó mình biết đôrêmon là cái giề
danh_nt 22:07 12/12/2012
0
thế còn " Trạng Quỳnh " , " Trạng Quỷnh " của " thần đồng đất việt " thì sao ?
quan_moriarty 21:06 04/11/2016
0
em thật ghen tị với bác
em sống ở vùng nông thôn cứ có truyện là đọc thôi chứ cũng ko quan tâm xem nó thuộc nxb nào
mà em thấy trong những truyện mà bác nêu có thấy có 3 truyện bác ko đưa vào
ko biết là do chưa đọc hay là ko thích nên ko mua

1 là kindaichi ( truyện trinh thám)
truyện này em thấy nó còn hay hơn conan

2 là Siêu Cấp 97 ( cái này hình như là Quyền Vương thì phải, đứa bạn em nói nó từng đọc truyện này rồi nhưng tên truyện là Siêu Cấp 92 thật sự éo biết thế nào mặc dù quyển của em nó ghi rõ ràng số 97)
truyện mà có hai thằng Thảo Thế Kinh và Bát Thần ấy
em có tập 2 và tập 6
ở tập 6 Bát Thần bị trúng chiêu Vô Thức của Thảo Thế Kinh nhưng ko chết ( nhờ có sự giúp đỡ của một kẻ tên là Hắn) sau đó ngộ ra Bát Tử Bôi rồi giết chết Thảo Thế Kinh
em tìm trên mạng mà éo thấy đoạn nào như vậy
đáng tiếc là cả 2 quyển em làm mất hết rùi

3 là Vua Trò Chơi
cái này thì ko cần kể rồi
em nhớ rõ cái kỉ niệm hồi đó ở quê ko mua được mấy cái lá bài magic thế là bọn trong lớp cắt hình mấy lá bài trong truyện ra rồi dán lên lơ khơ chơi
thằng bạn em mượn truyện của em khi trả lại thì trong nó tơi tả hết ra
Gửi trả lời dành cho thành viên

Bài cùng mục với [HNC] Những Bộ Truyện Gắn Liền Với Tuổi Thơ

Từ khoá:
đầu tiên , link download , tận lúc , thu nhỏ , chờ truyện , hiệu sách , bộ truyện tranh , tối thứ , vui lòng , lòng nhấn ,