Nuốt tinh dịch của chồng

thuloan 09:46 27/04/2009
Like chủ đề này
Xem : 50602 - Trả lời : 49
Em lấy chồng được 1 năm rồi, chuyện quan hệ vợ chồng của chúng em đều rất tốt, có điều từ buổi ban đầu,sau mỗi lần quan hệ, thỉnh thỏang anh hay đòi hỏi rằng muốn được xuất tinh vào trong miệng và muốn em nuốt nó, vì anh cho rằng đó là chất bổ trong người đàn ông xuất ra, sẽ làm cho phụ nữ đầy đặn và đẹp ra. Và anh cũng bảo rằng thích em làm vậy thì sẽ cam thấy hưng phấn va thõa mãn hơn,mặc dù anh chưa thử qua bao giờ, nhưng anh lại nói rằng thấy trên phim thấy fim sex làm vậy nên thích,chỉ nói thôi đã cảm thấy hưng phấn lắm rồi. Tuy nhiên, mỗi lần anh đòi hỏi như thế em đều từ chối, thứ nhất vì sợ, chẳng biết mùi vị nó thế nào mà xuất ra từ chỗ ấy nên em cảm thấy gớm,thật ko thỏai mái. Thứ 2 là không biết cái chất đó nếu em nuốt vào người bằng đường miệng có tốt như vậy ko hay có hại gì ko? Nhưng anh cũng ko ép gì em,cũng chỉ nói em hãy ráng tập từ từ cho quen,nhưng thật em ko thể. Thật sự em cũng rất bối rối, ko biết phải làm sao và phải nói gì với anh ấy nên em rất mong đựoc giải đáp, thật lòng thấy anh ham muốn va thích vậy em cũng cảm thấy vui nhưng lại không biết làm cách nào sẽ chiều chồng, em cũng muốn anh thấy thõa mãn,yêu và hạnh phúc với vợ.
Nguồn: http://vietyo.com/forum/nuot-tinh-dich-cua-chong/t22008/

thaotrang 21:49 27/04/2009
0
Đầu tiên xin trả lời bạn là nuốt tinh dịch (tinh trùng). Chất tinh dịch được tạo thành bởi nước, đường, canxi, clo, magiê, nitơ, vitamin B12 và vitamin C, kẽm và nhiều thành phần khác... Như bạn thấy, không có thành phần “độc tố” nào trong tinh dịch cả.

Nói chung tinh dịch của đàn ông có mùi vị tùy thuộc vào những thứ họ ăn, uống vào. Ví dụ khi đàn ông ăn kiwi, cần tây, dứa thì nó sẽ tạo một mùi nồng hơn cho tinh dịch. Bia và cà phê, hay những loại thuốc đắng sẽ dễ dàng nhận biết tinh dịch nhất vì nó có mùi hôi và vị đắng. Cá và thịt là những thức ăn làm cho tinh dịch của đàn ông giống vị bơ. Có thể bạn chưa quen, bị dị ứng hoặc bạn trai bạn ăn nhiều chất không tốt lắm cho mùi vị của tinh dịch dẫn đến làm bạn buồn nôn.

Nên chú ý rằng khoảng 5% phụ nữ dị ứng với tinh dịch, dù tính dị ứng này rất hiếm thể hiện.

Do vậy, bạn không nên lo lắng khi nuốt phải tinh dịch của bạn trai,hoặc bị đề nghị nuốt.

Trích theo nguồn Công ty Tư vấn Tâm lý An Việt Sơn.
Chick 22:02 27/04/2009
0
ahh.gif ahh.gif ahh.gif đừng...đừng có làm nhá..thấy gớm. cái j cũng có mức độ thôi..chiều nó quá nó lại đòi hỏi những chuyện kinh khủng hơn thì sao..tốt nhất là ko nên
tomy 06:38 28/04/2009
0
Đàn ông xây nhà,đàn bà xây tổ ấm ! Biết giữ hạnh phúc gia đình là thế đó !
blingeye.gif blingeye.gif blingeye.gif blingeye.gif
tinhxinchangphai 03:41 24/03/2010
0
Gap minh di minh se noi cho ban biet ro hon !!! thiet ma !
son8888 15:05 24/03/2010
0
thiệt là ........... ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif ahhyes.gif
subasakama 21:40 24/03/2010
0
ahhyes.gif đề nghị nên nuốt vì hạnh phúc gia đình ban ui !
Bill_KuTo 14:57 27/03/2010
0
curse.gif Ác quá sao kô bắt nuốt lại... congratz.gif
nhoc86 10:08 29/03/2010
0
crisp.gif crisp.gif crisp.gif crisp.gif Em thấy bình thường thôi. Đó cũng là cách tạo cảm giác hưng phấn cho đàn ông mà
H_Luv_D 15:00 02/04/2010
0
Èo ... gÊ dà mAn... chO tiỀn kÔ dÁm... ngHĩ thÔi đà thẤy kynH rỒy...thẬt chắC chẾt ahh.gif ahh.gif
mymytom 12:05 30/06/2010
0
NUỐT ĐI,NGON LẮM,KHÔNG TIN HẢ?DẬY THÌ NUỐT THỬ XEM...KAKAKA... aha.gif aha.gif aha.gif aha.gif aha.gif aha.gif aha.gif aha.gif aha.gif aha.gif aha.gif aha.gif
Gửi trả lời dành cho thành viên
Từ khoá:
cu ng , ră ng , thi ch , chô ng , hưng phâ , ng thâ , ng muô , quan hê , miê ng , ng đươ ,