Sao Việt 2008-11-03 13:33:59

Chùm ảnh cực kỳ GỢI CẢM của Tăng Thanh Hà :x (có lý lịch lun)


Lý lịch Tăng Thanh Hà

Artist Name : Tang Thanh Ha
Real Name : Tang Thi Thanh Ha
Occupation : actress
Date of Birth : October 24, 1988
Place of Birth : Go Cong, Tien Giang (Vietnam)
Height : 1m68 (5′6)
Weight : 47 kg (98 lbs.)
Family members : Parents, and 2 older brothers. Thanh Ha is the youngest.
Most respected person : Mother
Favorite Actor(s) : Thành Lộc ,Tom Hanks
Interest : listening to music (instrumental)
Commercials : Yomost ,Refree ,Kleenex,Tiến Đạt ,Mead Johnson….
Experience : joined IDECAF acting class at age 9.
Most Unforgettable : when she was chosen to be main in a movie. At that time she was in 10th grade.
Education background : - Cap 1 : Cau Kieu (Elementary School)
- Cap 2 : Gia Dinh (Middle School)
- Hung Dao High School (she’s currently in 11th grade)
Filmography : Doc Tinh (2004)
Han Mac Tu (2004)
Special Appearance : Ung Hoang Phuc’s Vol.3 video Vi Sao Trong Long Toi and Ky Niem Bo Quen.

Phim: “Bỗng dưng muốn khóc” đóng với Lương Mạnh Hải

Blog Tăng Thanh Hà: ở đây (blog Tang Thanh Ha)























































[size=4]Ps: Sao(vietyo) tổng hợp từ nhiều nguồn :x[/size]
Không thể thực hiện tác vụ do chủ đề hiện đang ở trạng thái lưu trữ

#12795 0
3curse3 3be_eaten3 3burning3 3ahh3 s40 t04n` 4nh? cu~ h0k 4`!

#35188 0
chj ay de xuong wow dj ha` 3adore3

Chủ đề cùng mục


https://linkvaobong88ag.club Lời Ca Khúc Điểm nhanh Hợp âm az Chords up

Bản quyền bởi VietYO.com v3.0 - Viet Nam Youth Online
Diễn đàn mở của cộng đồng người Việt trẻ online - Liên hệ (info @ vietyo.com)